Samstarf skóla og fyrirtækja til sameiginlegrar þróunar

Þann 30. nóvember 2022 var haldin undirskriftarathöfn „Stóra útflutnings“ Fuzhou Sunshine College.Sem eitt af samvinnufyrirtækjunum fór Sencai á ráðstefnuna og skrifaði undir samstarfssamning.Styðjið að fullu há byrjunarlaun og háa starfsvettvang nemenda í Sunshine College, og ýttu nýjum krafti í ræktun skólans á hágæða, háhæfðum umsóknarmiðuðum hæfileikum.

fréttir 1

Í fyrsta lagi tók Zhang Hongxia, varaforseti Sunshine College, „“Þrír-í-Einn“ til að dýpka viðmiðunarbyggingu fyrsta flokks umsóknarmiðaðra háskóla“ sem umfjöllunarefni, með áherslu á „sjálfstraust á vegum“, „þriggja- í einu“, „tvíhliða flæði“, „samstarf þvert á háskóla“, „fyrsta tilraun fyrst““ Sex þættir „Extension to Connotation“ kynntu ítarlega „stóra útflutningsstarfið“ skólans.

Í öðru lagi tók Chen Hongchuan, framkvæmdastjóri netverslunarskólans yfir landamæri, „Fókus á „stóra útflutninginn“, „hangið“ í raun og veru og vinnur hörðum höndum, og leitast við umbreytingu“ sem yfirskrift, með áherslu á „þann niðurstöður framhaldsnáms háskólans“, „hvernig á að gera útsendinguna að veruleika“ og „hvernig gott starf er unnið í verkefninu“.Þættir, til að deila starfsreynslu.Chen Hongchuan sagði að faglærðir kennarar ættu sannarlega að „brjóta ísinn“ í hugsun, „rjúfa hringinn“ í verkefnum og „rjúfa mörkin“ í verkefnum, fara virkan djúpt inn í framleiðslulínuna, sannarlega aðlagast viðskiptahringnum og stöðugt fara fram úr sjálfum sér með fyrirbyggjandi viðhorfi og sterku sjálfstrausti.Stækkaðu á virkan hátt tegundir verkefna og hagnýtar stöður til að hjálpa nemendum að ljúka umbreytingu frá þekkingu í færni.Chen Hongchuan benti á að lykillinn að farsælu verkefni væri „umbreyting“ og „samþætting“.Kennarar, nemendur og fyrirtæki þurfa að breyta hlutverkum sínum á virkan hátt til að tryggja hnökralausa framvindu verkefnisins;kappkosta að stuðla að samþættingu fyrirtækjastjórnunar og skólastjórnunarlíkana, veita þeim fullkomlega mikla skilvirkni, eindrægni og sveigjanleika, mæta þörfum beggja aðila og að lokum ná fram sigur-vinna aðstæðum.

fréttir 2

Zhang Chongsen, stofnandi Fuzhou Sencai Paper Products Co., Ltd. er djúpt snortinn af þessu.Hann styður samstarf skóla og fyrirtækja til að ná fram vinningsstöðu fyrir báða aðila og mun færa Sencai ferskan styrk.

Hingað til hefur Fuzhou Sencai Paper Products Co., Ltd. undirritað samstarfssamning við Cross-lander E-Commerce College of Sunshine College.Í framtíðinni munum við halda áfram að stuðla að „tvíhliða flæði“ til að veita kennurum og nemendum raunhæfari og hagnýtari menntun og kennslusviðsmyndir og stuðla að fjölbreyttri þróun Sencai!

fréttir 3


Pósttími: 20-jan-2023